Jina langu ni Omari. Kuvuja jasho kwa miaka mingi ili kununua mifugo na kujenga mali zako, kisha usiku mmoja wezi wanakuja na kukuibia kila kitu, ni jaribu linaloweza kumfanya mtu achanganyikiwe au afe kwa shinikizo la damu.

Nilikuwa nikifuga ng’ombe na mbuzi wengi waliokuwa tegemeo pekee la maisha na ada za watoto wangu. Siku moja niliamka asubuhi na kukuta zizi langu liko wazi; wezi walikuwa wameingia usiku na kuondoka na mifugo yangu yote ya thamani kubwa.

Nilibaki nikiwa nimeshikwa na ganzi, nikilia na kutazama zizi tupu huku wazo la kurudi kwenye umaskini wa kutupwa likinifanya nione dunia hainai tena maana kwangu.

​Nikiwa kwenye simanzi nzito na nikiwa nimekata tamaa baada ya polisi kutoonyesha matumaini ya haraka ya kuwapata wezi hao, jirani yangu wa karibu alinitembelea.

Baada ya kunikuta nikiwa kwenye huzuni kubwa, alinieleza kwa huruma kuwa wapo wataalamu wa kiasili wenye uwezo wa kunasa wezi na kuwafanya wajisalimishe wenyewe na kurudisha mali kabla hazijauzwa au kuliwa. SOMA ZAIDI.
Share To:

Post A Comment: