Raia wa Ethiopia 25 waliongia Nchini Bila kufuata sheria wanaswa - MSUMBA NEWS BLOG

Tuesday, 21 August 2018

Raia wa Ethiopia 25 waliongia Nchini Bila kufuata sheria wanaswa

Jeshi la Polisi linawashikilia raia 25 wa Ethiopia miongoni mwao tisa  ni watoto wenye umri chini ya miaka 18  wakiwa katika kichaka eneo la Himo wakisubiri gari kwa ajili ya kuwavusha kuendelea na safari yao ya Afrika Kusini.

Kamanda wa Polisi mkoa wa Kilimanjaro,Kamishna Maidizi wa Polisi,Hamis Issah amesema raia hao wa Ethiopia walikamatwa na askari Polisi wakati wa doria wakiwa na kijana mmoja aliyejulikana kwa jina la Baraka itema (25) aliyejitambulisha kama fundi ujenzi .

Raia hao 25 wa Ethiopia wanaendelea kuhojiwa na Idara ya Uhamiaji kwa kusaidiana na jshi la Polisi na kwamba mara baada ya taratibu kukamilika watafikishwa mbele ya vyombo vya sheria kujibu tuhuma zinazowakabili za kuingia nchini bila ya kibali.
Comments


EmoticonEmoticon

Notification
This is just an example, you can fill it later with your own note.
Done