RC Kagera atoa tamko hili juu ya vifo vya mfululizo vya madereva bodaboda - MSUMBA NEWS BLOG

Thursday, 17 May 2018

RC Kagera atoa tamko hili juu ya vifo vya mfululizo vya madereva bodaboda


Wananchi wa manispaa ya Bukoba mkoani Kagera wameingia katika hali ya sintofahamu baada ya madereva pikipiki maarufu kama bodaboda kuuawa mfululizo na watu wasiojulikana na wanaachiwa kila kitu walichonacho pamoja na pikipiki zao, hali hiyo inatokea majira ya usiku wanapokodiwa kupeleka abiria.

Akiongea na waandishi wa habar
Comments


EmoticonEmoticon

Notification
This is just an example, you can fill it later with your own note.
Done