Jina langu ni Hamisi. Kuona ndoa yako uliyoijenga kwa jasho na miaka mingi ikianza kupasuka huku mwenzi wako akipoteza amani na kushinikiza muachane ni jaribu linaloweza kumvunja mwanamume yeyote moyo.
Kwa miezi kadhaa, mke wangu alibadilika ghafla; hakuwa na amani nyumbani, kila mazungumzo yetu yaligeuka kuwa ugomvi mkubwa, na alianza kusema waziwazi kuwa anataka talaka na kufungasha virago vyake ili aondoke.
Kila nilipojaribu kukaa naye chini ili kumaliza tofauti zetu kwa hekima na upendo, aligoma kunisikiliza na kuongeza msisitizo wa kuvunja ndoa yetu.
Nilibaki na msongo mkubwa wa mawazo, nikitazama watoto wetu na kuwaza jinsi gani familia yetu ingesambaratika na kuleta aibu kubwa mtaani.
Nikiwa kwenye simanzi nzito na nikiwa sina la kufanya tena, rafiki yangu wa karibu wa siku nyingi alinitembelea. SOMA ZAIDI.
Post A Comment: