KIKWETE ARISHWA NA UTENDAJI WA BODI YA SHULE - MSUMBA NEWS BLOG

Friday, 8 March 2019

KIKWETE ARISHWA NA UTENDAJI WA BODI YA SHULE

IMG-20190306-WA0007
Na Karim Juma - Mboga -chalinze
RAIS Mstafu wa awamu ya nne Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete amekagua maendeleo ya shule ya sekeondari  Mboga na kujiridhisha kwa utendaji wa bodi ya shule hiyo na  bodi ya shule hiyo  kuhitajika kuachia madaraka kufuatia na waraka uliotolewa na Wizara ya elimu  kwa shule za sekondari .
IMG-20190306-WA0014
Dkt. Kikwete amesema kwamba  uchagauzi wa bodi mpya  ufuate maelekezo kama yaliyotolewa kwenye waraka huo na sio kumchagua mtu kwa umarufu alionao, Hata hivyo  kikwete aliomba wanafunzi na walimu  watunze shule kwa kuwa ni ya kisasa sana na bado itaendelea kuwekezwa kwa kupata elimu ya kidato cha tano na cha sita.
IMG-20190306-WA0106
 Amesema kuwa kwa wakati huu wakiendelea na utengenezaji wa majiko ya kupikia na wamepanga kujenga bwalo  la  chakula kwa wanafunzi pamoja na sehemu ya kuhifadhia chakula.

   Pia Mbunge wa Jimbo la chalinze Ridhiwani Kikwete amesema ameridhishwa na  uwajibikaji, utendaji kazi kwa kuonesha kauli mbiu ya hapa kazi inatekelezwa hasa kwa  bodi ya shule kujinyima posho ili shule iweze kuwa salama na kuweza kukamilika pamoja  na kupata watendaji wa kufundisha vijana kwa ufasaha.
IMG-20190306-WA0141
              Ridhiwani amesema ni wakati sasa kwa Halmashauri ya Chalinze kutumia pesa za ndani kuweza kuwapa posho walimu wa kujitolea kwa kuwa kuna uhaba wa walimu wasayansi na kwa hali ya sasa ya dunia inanyoendeleha lazima kupate wataalamu wa mambo ya teknolojia.
Comments


EmoticonEmoticon

Notification
This is just an example, you can fill it later with your own note.
Done