Thursday, 28 January 2021

LIVE : RAIS MAGUFULI AKIZUNGUMZA NA WANANCHI WA KAHAMA VIWANJA VYA TAIFA (MAJENGO)

Mhe. Rais Dkt. John Pombe Magufuli akifungua miradi ya maendeleo, Ujenzi wa jengo la Halmashauri ,Ujenzi wa Jengo la OPD la hospital ya wilaya Kahama, na Ujenzi wa viwanda vya vinywaji na Nafaka, Chapulwa na kuwasalimia wananchi, mkutano uwanja wa Taifa Kahama. Mhe. Rais Dkt. John Pombe Magufuli akifungua miradi ya maendeleo, Ujenzi wa jengo la Halmashauri ,Ujenzi wa Jengo la OPD la hospital ya wilaya Kahama, na Ujenzi wa viwanda vya vinywaji na Nafaka, Chapulwa na kuwasalimia wananchi, mkutano uwanja wa Taifa Kahama.

No comments:

Post a Comment