Thursday, 12 November 2020

Dijacson Loyal alamba dili la ubalozi 'Maziwa Haswa'

 

 Mwanamuziki Dijacson Loyal ajipatia dili nono la kuwa balozi wa Kampuni ya Hai Dairy Limited kutoka mkoani Kilimanjaro, kampuni ambayo imekuwa ikijihusisha kwa muda mrefu na bidhaa za maziwa na yoghut.

Mkurugenzi wa kampuni hiyo Bw. Donath Mboya akimkabidhi star huyo uwakilishi wa kutangaza bidhaa ya maziwa kutoka  kampuni hiyo amesema kwa muda mrefu wamekuwa wakimtizama Kijana huyo hit maker wa ngoma ya 'Corona Virus Tutakumaliza' na Kuvutiwa na harakati zake za kisanaa huku akiwashawishi vijana wengi kujituma na kuwekeza katika ujasiriamali na kujenga uzalendo katika mafanikio ya kujiajiri wenyewe.

Dijacson Loyal

Akizungumza baada ya kukabidhiwa jukumu la kuwa balozi wa Bidhaa ya Maziwa ya Kampuni hiyo Mwanamuziki huyo Amesema kuwa lengo kubwa siku zote ni kuitangaza Taifa na kuitangaza Taifa ni kuwaambia watu kuhusu yanayopatikana Tanzania ikiwa ni pamoja na makampuni bora yaliyojizatiti kuendeleza uchumi wa nchi na watu wake ikiwa ni katika kuchangia kukuza pato la Taifa na kutoa ajira kwa wananchil.

"Mimi niwaombe wananchi popote Mlipo tupendeni vya kwetu kuanzia leo jitafutie maziwa Haswaa na ujionee ladha halisi ya maziwa ya Kitanzania maziwa haswa , maziwa origina kwa afya bora ya familia , mie najivunia kuyatumia kila siku yananipa nguvu na  yananipa afya pia , tunapolitangaza taifa lolote tunaeleza yaliyopo ndani ya taifa mazuri yakuenziwa ikiwa ni pamoja na makampuni ya nyumbani yanayojituma na kutoa ajira kuchangia pato la taifa na kuhimili maendeleo ya nchi kwa ujumla wake 

niwaombe ndugu Watanzania na watu wote duniani tuweni na shauku na hamu ya kizalendo kwa kuvisapot taasisi zetu zawa kwakuwa ndivyo vyenye uchungu na dhamira ya dhati ya kuiendeleza nchi..." Alisema Dijacson Loyal .

Staa huyo tangu ameachia wimbo wake wa 'Corona Virus Tutakumaliza' amekuwa katika ubora wake huku akijizolea mashabiki kote ulimwenguni huku nyimbo hiyo aliyoiachia May 11 2020 ikifanya vizuri kote ulimwnguni na kuvunja rekodi ya kujikusanyia streams zaidi ya millioni moja katika kipindi kisichozidi saa 24 baada ya kuachia nyimbo hiyo (1,000,000 Streams worldwide in les than 24 hours..) .

Musician Dijacson Loyal

5 comments:

  1. mzee wa mikwajuuuuuu haha!!!!!!!!!!!!!11

    ReplyDelete
  2. hahah! ka simb vile duh!

    ReplyDelete
  3. HAYA MZIWA SIJAWAHI YAONA MBONA

    ReplyDelete
  4. Kweli mzik una Mengi dijacs nawe umo?

    ReplyDelete
  5. awa visanii vya skuiz kaz kuigana tu

    ReplyDelete