Wednesday, 25 April 2018

Bunge Lawaagiza Heche, Zitto Kabwe Kuripoti Polisi


Naibu Spika wa Bunge, Dk. Tulia Ackson amemtaka Mbunge wa Tarime Vijijini, John Heche (Chadema) na Mbunge wa Kigoma Mjini, Zitto Kabwe (ACT- Wazalendo) kwenda kuripoti polisi taarifa zao za kutishiwa uhai.

Pia amemuagiza Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Mwigulu Nchemba kufuatilia kwa karibu taarifa hizo za wabunge kutishiwa uhai.

Agizo hilo la Naibu Spika limetolewa leo bungeni mjini Dodoma wakati akitolea ufafanuzi mwongozo wa Mbunge wa Ukonga, Mwita Waitara (Chadema) aliyeiomba serikali itoe maelezo kuhusu taarifa za wabunge hao kutishiwa uhai.

Waitara amesema licha ya Spika wa Bunge, Job Ndugai kusema wabunge wako salama, taarifa zilizopo kwenye vyombo vya habari ni kwamba wabunge hao wamesema wanafuatiliwa na watu wanaowatishia uhai hivyo wakapewa nafasi ndani ya bungeni kuelezea taarifa hizo.
Previous Post
Next Post

post written by:

0 comments: