Friday, 4 December 2020

RC DAR ALITAKA SOKO LA MADINI DAR KUFANYA KAZI KWA WELEDI



Na Janeth Msumi, Dar es Salaam


Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam, Abubakar Kunenge amelitaka Soko la Madini Dar es salam kufanya kazi kwa weledi na makini ili kuongeza mapato ya serikali.


Kunenge ameyasema hayo leo tarehe 04 Disemba,  2020 alipotembelea banda la Tume ya Madini katika Uwanja wa Maonesho wa Mwalimu JK Nyerere jijini Dar es Salaam ambapo kunafanyika maonesho ya tano ya bidhaa za viwanda vya Tanzania.


Tume ya Madini inawakilishwa na Ofisi ya Afisa Madini Mkazi wa Mkoa wa Dar es Salaam.

No comments:

Post a Comment