Tuesday, 18 August 2020

CCM Njombe yaweka wazi majina ya wagombea wa udiwani yaliyopitishwa.

Chama Cha Mapinduzi - Wikipedia
Na Amiri Kilagalila,Njombe
Chama cha Mapinduzi CCM mkoa wa Njombe kupitia kwa katibu wa siasa na uenezi Erasto Ngole wametangaza majina ya wagombea waliopitishwa kugombea nafasi za Udiwani katika kata za mkoa huo.


Ngole amesema uteuzi umezingatia wananchi na wajumbe wanasema nini huku walioongoza kwa makosa wakienguliwa.

Aidha ameotoa onyo kwa viongozi wa Chama kupinga uteuzi huo na kuwataka kuondoka ofisini kwasababu uteuzi huo ni kwa mujibu wa katiba ya Chama hicho.
NA
WILAYA
KATA
JINA LA MGOMBEA

01
LUDEWA
IBUMI
Ndg, EDWARD Leslie Haule 

02

LUPANGA
Ndg, Dominicus Augustino Mganwa

03

KILONDO
Ndg, Felix Gabriel Mwakila

04

LUMBILA
Ndg, Mwakilambo Fortunatus Melkion

05

MAKONDE
Ndg, Chrispin K Mwakasungura

06

LUPINGU
Ndg, Scander Philip Mwinuka

07

MANDA
Ndg, Kizota Elfrida Kilumbo

08

NKOMANG’OMBE
Ndg, Maganga John Eliya

09

LUILO
Ndg, Kongo Matei Felisian

10

MLANGALI
Ndg, Kayombo Hamis Stephano

11

RUHUHU
Ndg, Haule Kazimoto Christopher

12

MADILU
Ndg, Mlwilo Eugin Bernard

13

LUBONDE
Ndg, Mtitu Edgar Bosco

14

LUGARAWA
Ndg, Felomena Edmund Haule

15

IWELA
Ndg, Lukuwi Joakimu John

16

MASASI
Ndg, Mhagama Daniel Thomas

17

LUDENDE
Ndg, Mgimba Vasco Weston

18

MILO
Ndg, Njavike Robert Cuthbert

19

MADOPE
Ndg, Mgaya Patrick Alphonce

20

LUANA
Ndg, Mwinuka Willbard

21

MKONGOBAKI
Ndg, Kayombo Nestory Zacharis

22

MAVANGA
Ndg, Luoga Daud Daniel

23

MAWENGI
Ndg, Leodigar E Mpambalyoto

24

MUNDINDI
Ndg, Mgina Wise Charles

25

LUDEWA
Ndg, Mchilo Monica Andrea

26

LIFUMA
Ndg, Michael David Haule

     WANAOPENDEKEZWA UDIWANI VITI MAALUMU WILAYA YA LUDEWA

01
Ndg, Avelina Leonard Mgaya
06
Ndg, Rainald Pius Tweve

02
Ndg, Agatha John Kayombo
07
Ndg, Yohana Jackson Gowele

03
Ndg, Selina Amandus Haule
08
Ndg, Deokara Victor Mlwilo

04
Ndg, Grace Lawrance Mapunda
09
Ndg, Leah Costantine Mbilinyi

05
Ndg, Frolencia Edwin Msemwa
10
Ndg, Mary Leons Mapunda






NA
WILAYA
KATA
JINA LA MGOMBEA

01
MAKETE
IWAWA
Ndg, Francis Lazaro Chaula

02

TANDALA
Ndg, Daniel Junich Hatanana

03

ISAPULANO
Ndg, Alphonce Sitoni Mbilinyi

04

IKUWO
Ndg, Gwelino Timus Mwasanga

05

KINYIKA
Ndg, Wilbarty Ashery Mwalyoyo

06

LUPALILO
Ndg, Iman Saimon Mahenge

07

KIPAGALO
Ndg, Nehemia Kayanda Sanga

08

UKWAMA
Ndg, Emmanuel Smith Sanga

09

BULONGWA
Ndg, Benayo Award Luvanda

10

KIGALA
Ndg, Kelvin Jonathan Nguvila

11

MFUMBI
Ndg, Atilio Kilombero Ng’ondya

12

MATAMBA
Ndg, Sainely J Nyambo

13

MLONDWE
Ndg, Alfonce Yosano Salimo

14

IPEPO
Ndg, Manese Skafu Nyaulawa

15

INIHO
Ndg, Christopher Y Fungo

16

MBALATSE
Ndg, Raymond Nicolaus Mgaya

17

KIGULU
Ndg, Mwaikenda E Mwaikenda

18

ITUNDU
Ndg, Fadhili Oniya Sanga

19

KITULO
Ndg, Abel Landan Mahenge

20

IPELELE
Ndg, Napeti Kalumali Sigala

21

MANG’OTO
Ndg, Osmund Lucas Idawa

22

LUWUMBU
Ndg, Felix Absalum Kyando

23

LUPILA
Ndg, Erenester Axaud Lwiva






MADIWANI  VITI MAALUMU WALIOPENDEKEZWA WILAYA YA MAKETE

NA
JINA LA MUHUSIKA
NA
JINA LA MUHUSIKA

01
Ndg, Joyce Erasto Sanga
06
Ndg, Nikutusya A Fungo

02
Ndg, Helena Doad Mgaya
07
Ndg, Hawa Ahmed Kader

03
Ndg, Editha Fabian Sanga
08
Ndg, Ndg, Anifa Fabian Sanga

04
Ndg, Amokile Adam Ilomo
09
Ndg, Mary Kazindogo Mbilinyi

05
Ndg, Janeth Ema Nkinda
10
Ndg, Beatrice Kyando







NA
WILAYA
KATA
JINA LA MGOMBEA
01
NJOMBE/LUPEMBE
KICHIWA
Ndg, Peter L Nyahuya
02

IKUNA
Ndg, Valentino A Hongoli
03

IKONDO
Ndg, Edson M Ngenda
04

MTWANGO
Ndg, Oscar Kihombo
05

IDAMBA
Ndg, Melckzedeck Kabelege
06

KIDEGEMBYE
Ndg, Inocent Kuchungula
07

NINGA
Ndg, Paulo Kinyamagoha
08

UKALAWA
Ndg, Javan Nguluni
09

IGONGOLO
Ndg, Isaya Myamba
10

MATEMBWE
Ndg, Shaibu Masasi
11

LUPEMBE
Ndg, Fredy S Mponzi
12

MFRIGA
Ndg, Vasco M Mgunda
     NJOMBE/ MAKAMBAKO
NA
JIMBO
KATA
JINA LA MGOMBEA
01
MAKAMBAKO
MAJENGO
Ndg, Jastine Sanga
02

KIVAVI
Ndg, Alimwimike Sahwi
03

MAGUVANI
Ndg, Chesco C Mfikwa
04

MJIMWEMA
Ndg, Nolasco C Mlowe
05

UTENGULE
Ndg, Stephano Mgoba
06

LYAMKENA
Ndg, Salumu R Mlumbe
07

MAHONGOLE
Ndg, Mari Kihombo
08

MLOWA
Ndg, Odilo A Fute
09

KITANDILILO
Ndg, Imani L Fute
10

MAKAMBAKO
Ndg, John Ezekiel Ngimbudzi
11

MWEMBETOGWA
Ndg, Eliud Nguku
12

KITISI
Ndg, Navy Martin Sanga
WALIOTEULIWA KUGOMBEA UDIWANI JIMBO LA NJOMBE MJINI
NA
WILAYA
KATA
JINA LA MGOMBEA
01
NJOMBE
IWUNGILO
Ndg, Geofrey Muhando


RAMADHANI
Ndg, Nickson N Nganyange


YAKOBI
Ndg, Michael M Uhahula


IHANGA
Ndg, Alfred John Msigwa


LUGENGE
Ndg, Filoteus A Mligo


UTALINGOLO
Ndg, Erasto B Mpete


LUPONDE
Ndg, Ulrick S Msemwa


MATOLA
Ndg, Edwin Mwanzinga


KIFANYA
Ndg, Nolasco B Mtewele


UWEMBA
Ndg, Jacktan Mtewele


NJOMBE MJINI
Ndg, Romanus C Mayemba


MJIMWEMA
Ndg, Abbu Mtamike


MAKOWO
Ndg, Honoratus P Mgaya
WALIOPENDEKEZWA UDIWANI VITI MAALUMU WILAYA YA NJOMBE
NA
JINA LA MGOMBEA
NA
JINA LA MGOMBEA
01
Ndg, Angelina J Kimbawala
09
Ndg, Coletha Pankras Nyigu
02
Ndg, Anjela Charles Mwangeni
10
Ndg, Getruda Venance Chungwa
03
Ndg, Stella France Uhemba
11
Ndg, Lucy Satock Mbogella
04
Ndg, Mariamu S Chundu
12
Ndg, Apia Job Kalinga
05
Ndg, Frola R Nyaluke
13
Ndg, Rhoida Wanderage
06
Ndg, Neema Solomon Mbanga
14
Ndg, Faraja D Mbanga
07
Ndg, Catherin S Mwalufuna
15
Ndg, Daina George Mangula
08
Ndg, Tumain Jackso Mtewa


WALIOTEULIWA UDIWANI WA KATA WILAYA YA WANGING’OMBE
NA
WILAYA
KATA
JINA LA MGOMBEA
01
WANGING’OMBE
ITULAHUMBA
Ndg, Thobias Mussa Mkame
02

IGIMA
Ndg, Paulina S Mwinami
03

MAKOGA
Ndg, Jairos L Lunyungu
04

KIDUGALA
Ndg, Wistoni E Mbilinyi
05

ULEMBWE
Ndg, Agnetha J Mpangile
06

UHENGA
Ndg, Daud Maulid Mjengwa
07

ILEMBULA
Ndg, Hezrone N Myale
08

IGOSI
Ndg, Damasco E Mgaya
09

USUKA
Ndg, Yustine Lunanilo Gudaga
10

KIJOMBE
Ndg, Silvester J Kigola
11

IGWACHANYA
Ndg, Antony Emanuel Mahwata
12

UDONJA
Ndg, Happiness Bomba
13

MALANGALI
Ndg, Essau Thomas Sanga
14

UHAMBULE
Ndg, Joseph R Mjujulu
15

SAJA
Ndg, Andrew G Mangula
16

WANGAMA
Ndg, Fredrick E Mwalongo
17

WANGING’OMBE
Ndg, Geofrey K Nyagawa
18

KIPENGELE
Ndg, Lukemelo J Mgaya
19

MDANDU
Ndg, Anaupendo E Gombela
20

IMALINYI
Ndg, Onesmo J Lyandala
21

LUDUGA
Ndg, Jaston J Chengula




WALIOPENDEKEZWA UDIWANI VITI MAALUMU WILAYANI WANGING’OMBE
NA
JINA LA MUHUSIKA
NA
JINA LA MUHUSIKA
01
Ndg, Janeth Antony
05
Ndg, Victoria B Mbiduka
02
Ndg, Jane F Kisakanike
06
Ndg, Anna D Madembwe
03
Ndg, Grory D Fijelu
07
Ndg, Mwamini J Wikes
04
Ndg, Ajelina B Chaula
08
Ndg, Vumilia Edward Kilamlya






















Imetolewa na Ofisi ya Katibu wa Siasa na Uenezi CCM Mkoa wa Njombe. KIDUMU CHAMA CHA

No comments:

Post a comment