Picha: Stendi ya mabasi Njombe yaanza kutumika - MSUMBA NEWS BLOG

Saturday, 11 May 2019

Picha: Stendi ya mabasi Njombe yaanza kutumika



Na Amiri kilagalila-Njombe

Agizo la Rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania John pombe Magufuli,  kuanza kutumika kwa stendi ya mkoa  wa Njombe mei 10 limetekelezeka hii leo mei 11, stendi imeanza kutumika kwa magari yote huku baadhi ya maeneo ujenzi ukiendelea kukamilishwa.




Comments


EmoticonEmoticon

Notification
This is just an example, you can fill it later with your own note.
Done