SERIKALI YATOA 122 MIL KWAAJILI YA UJENZI WA ZAHANATI ISAMIRO - MSUMBA NEWS BLOG

Thursday, 19 July 2018

SERIKALI YATOA 122 MIL KWAAJILI YA UJENZI WA ZAHANATI ISAMIRO


Mbunge Jimbo la Nyamagana Mhe Stanslaus Mabula kupitia  Lake FM  amesema Serikali ya CCM chini ya uongozi wa awamu ya tano wa Mhe Dkt John Pombe Magufuli imedhamiria  kuwa na Zahanati kila kata katika halmashauri ya jiji la Mwanza.

Kutekeleza adhima hiyo imetoa shillingi 122,000,000 taslimu kwa ajiri ya ujenzi wa Zahanati ya Kata kwa kata ya Isamiro.

Imetolewa na
Ofisi ya Mbunge
Jimbo la Nyamagana🇹🇿
Comments


EmoticonEmoticon

Notification
This is just an example, you can fill it later with your own note.
Done