MBUNGE WA JIMBO LA TANGA ASHIRIKIANA NA WANANCHI KUFUKIA VIFUSI BARABARA YA HALTON - MSUMBA NEWS BLOG

Thursday, 19 July 2018

MBUNGE WA JIMBO LA TANGA ASHIRIKIANA NA WANANCHI KUFUKIA VIFUSI BARABARA YA HALTON

MBUNGE wa Jimbo la Tanga (CUF) Alhaji Mussa Mbaruku akishiriki kusambaza kifusi kilichowekwa kwa ajili ya kufukia kifusi kwenye eneo la Halton Makorora ambalo mtaro wake ulikatika na hivyo kusababisha usumbufu mkubwa kwa wananchi hasa nyakati wa mvua.MBUNGE wa Jimbo la Tanga (CUF) Alhaji Mussa Mbaruku akishiriki kusambaza kifusi kilichowekwa kwa ajili ya kufukia kifusi kwenye eneo la Halton ambalo mtaro ulikatika na hivyo kusababisha usumbufu mkubwa kwa wananchi hasa nyakati wa mvua.Mbunge wa Jimbo la Tanga (CUF) Alhaji Mussa Mbaruku katika akiwa na Naibu Mkurugenzi wa Ulinzi na Usalama CUF Taifa Masoud Omari kushoto wakifukia vifusi kwenye barabara ya Halton ili kuweza kuondoa kero ya wananchi kutokana na kuwepo kwa mtaro uliokatika
Comments


EmoticonEmoticon

Notification
This is just an example, you can fill it later with your own note.
Done