Sunday, 15 April 2018

Nandy akingiwa kifua na DC Kasesela, apewa tahadhari kwenye muziki wak


Mkuu wa Wilaya ya Iringa Edward Kasesela amefunguka kwa kudai kwamba muimbaji Nandy hapaswi kutukanwa kisa video yake ya utupu bali anatakiwa kupewa moyo kwa kuwa yeye ni mmoja kati ya wasanii walioathiriwa na mitandao ya kijamii. 

DC huyo amewataka wasanii kulinda brand zao huku akidai jambo alilofanya muimbaji huyo huwenda likawafanya mashabiki wasimuelewe kabisa.
Previous Post
Next Post

post written by:

0 comments: