Wednesday, 25 April 2018

Kifungo champa somo Meek Mill

Ni furaha kubwa mtu kuishi huru. Aprili 24 Rapper Meek Mill aliachiwa huru baada ya kutumikia miezi mitano kutoka kwenye kifungo chake cha miaka 2-4 jela kilichokuwa na utata mkubwa kikihusishwa na ubaguzi wa rangi.
Meek baada ya kuachiwa huru ameandika ujumbe mzito kwenye mtandao wake wa Instagram akionyesha kuwa ni somo kubwa amelipata kupitia kifungo chake hiko na kuahidi kusaidiana na timu yake ya Wanasheria kuweza kuwakomboa watu ambao wamefungwa kiutata magerezani.
Kupitia mtandao huo rapper huyo ameandika:
Ningependa kumshukuru Mungu, familia yangu, marafiki zangu, wakili wangu, timu yangu katika Roc Nation ikiwa ni pamoja na Jay Z, Desiree Perez, rafiki yangu mzuri Michael Rubin, mashabiki wangu, Mahakama Kuu ya Pennsylvania na watetezi wangu wote wa umma kwa upendo wao , msaada na faraja katika kipindi kigumu. Wakati miezi mitano iliyopita imekuwa ndoto, sala, ziara, wito, barua na makusanyiko yamesaidia mimi kubaki chanya. Kwa ofisi ya Mwanasheria wa Wilaya ya Philadelphia, nina shukuru kwa kujitolea kwako kwa haki – si tu kwa kesi yangu, bali kwa wengine ambao wamefungwa kwa sababu ya makosa mabaya ya polisi. Ingawa nina baraka ya kuwa na rasilimali za kupambana na hali hii isiyo ya haki, naelewa kwamba watu wengi wa rangi nchini kote hawana anasa hiyo na nimepanga kutumia jukwaa langu kuangazia mwanga juu ya masuala hayo. Wakati huo huo, nina mpango wa kufanya kazi kwa karibu na timu yangu ya kisheria kuharibu uaminifu huu usiofaa na kutarajia kuungana tena na familia yangu na kuanza upya kazi yangu ya muziki.
Previous Post
Next Post

post written by:

0 comments: