New Music Video: Chin Bees – Check It - MSUMBA NEWS BLOG

Friday, 2 March 2018

New Music Video: Chin Bees – Check It

Yakiwa yamebakii masaa machache msanii wa Muziki wa Bongo Fleva, Chin Bees kuzindua album yake ya ‘Ladha’ tayari msanii huyo ameachia video mpya ya wimbo wake wa ‘Check It’ ambao ambao utakuwa kwenye album hiyo.
Mdundo umetengenezwa na Goncher na video imeongozwa na Destrokutoka  Wanene Films. ENJOY!!
Comments


EmoticonEmoticon

Notification
This is just an example, you can fill it later with your own note.
Done